Cysylltwch â ni

Ffôn: 01597 811527

Ebost: elanlinks@elanvalley.org.uk

Cysylltwch â'r tîm:

Eluned Lewis, Rheolwr Cynllun, eluned.lewis@elanvalleytrust.org

Beth Rees, Swyddog Prosiect, beth.rees@elanvalley.org.uk

Matthew Allmark, Swyddog Treftadaeth Naturiol, matthew.allmark@elanvalley.org.uk

Anna Georgiou, Swyddog Gwirfoddoli a Hyfforddiant, elanlinks@tircoed.org.uk

Rebecca Pursch, Swyddog Cyllid,  Rebecca.pursch@elanvalley.org.uk

Gayle Atherfold-Dudley, Mentor Powys, powysmentor@tircoed.org.uk

Will Adams, Archifydd y Prosiect, will.adams@elanvalley.org.uk

Bonna Williams, Swyddog Ymgysylltu â Gwirfoddolwyr,  

bonna.williams@elanvalley.org.uk 

Cyfeiriad

Elan Links
Elan Estate Office
Elan Village
Rhayader
Powys
LD6 5HP